Makahanap ng mga solusyon sa iyong mga problema gamit ang IDNStudy.com. Magtanong at makakuha ng detalyadong sagot mula sa aming komunidad ng mga eksperto.

denise sells vegetables every weekend to support her study.A kilogram of sayote cost P20.75.How much is her total sales of she sells 3.25 kilograms og sayote?​