IDNStudy.com, ang iyong platform ng sanggunian para sa malinaw na mga sagot. Tuklasin ang mga maaasahang impormasyon sa anumang paksa sa pamamagitan ng aming network ng bihasang mga propesyonal.
A certain cake costs ₱50.00 per piece. However if you buy more than 12. pleves, they will be marked down to a price of ₱40.00 per piece. Used a piecewise function to represent the cost in terms of the number of cakes bought.
Sagot :
Salamat sa iyong pakikilahok. Patuloy na magbahagi ng iyong mga ideya at kasagutan. Sama-sama tayong magpapaunlad ng isang komunidad ng karunungan at pagkatuto. Ang IDNStudy.com ang iyong mapagkakatiwalaang mapagkukunan ng mga sagot. Salamat at bumalik ka ulit.