IDNStudy.com, ang perpektong platform para magtanong at makakuha ng maaasahang mga sagot. Sumali sa aming platform upang makatanggap ng mabilis at eksaktong tugon mula sa mga propesyonal sa iba't ibang larangan.
a certain cake cost 50peso per piece however. if you buy more than 12 piece. they will be marked down to a price of 40 peso per piece, use a piecewise function to represent the cost in terms of the numbers of cakes bought.
Sagot :
Ang iyong aktibong pakikilahok ay mahalaga sa amin. Magpatuloy sa pagtatanong at pagbibigay ng mga sagot. Sama-sama tayong lumikha ng isang komunidad ng karunungan. Salamat sa pagbisita sa IDNStudy.com. Nandito kami upang magbigay ng malinaw at tumpak na mga sagot.